V35X45 Deepwood
- Mô tả sản phẩm
Nẹp V gỗ nhựa ngoài trời phủ ASA V35X45 Deepwood
Nẹp V gỗ nhựa ASA V35X45 Deepwood là một phụ kiện trang trí dành cho các công trình sử dụng tấm ốp gỗ nhựa ASA. Sản phẩm đang được phân phối bởi tổng kho Kosmos Việt Nam, đảm bảo tính thẩm mỹ và độ bền lâu dài lên đến 15 năm.

Thành phần cấu tạo và thông số kỹ thuật của nẹp V V35X45 Deepwood
Phụ kiện được cấu tạo từ lõi gỗ nhựa WPC (60% nhựa PVC, 20% bột gỗ, 10% chất phụ gia) và được bao phủ bởi một lớp ASA (Acrylonitrile Styrene Acrylate) chiếm tỉ lệ 10% cấu tạo. Trong đó:
- Lớp phủ ASA là một loại nhựa nhiệt dẻo được phát triển trong công nghệ sản xuất mái ngói và ô tô, độ dày 0,3mm.
- 20% bột gỗ đạt độ mịn ở mức 60 mesh đảm bảo tính thẩm mỹ.
- 60% nhựa PVC giúp vật liệu nhẹ và dẻo, dễ tạo kiểu và lắp đặt.
- 10% chất phụ gia gồm: Chất hấp thụ tia cực tím, chất chống oxy hóa, chất ức chế nấm mốc, chất bôi trơn và phụ gia liên kết làm tăng độ ổn định của kết cấu sản phẩm.

Dưới đây là bảng thông số kỹ thuật chi tiết của nẹp V ASA mã V35X45 màu Deepwood:
| Loại sản phẩm | Nẹp V phủ ASA |
| Mã sản phẩm | V35X45 |
| Màu sắc | Deepwood (vàng nâu) |
| Kích thước | 35 x 45 x 3000mm |
| Trọng lượng | 1,2kg/thanh |
| Đóng gói | 40 thanh/hộp |
| Lớp phủ ASA | Dày 0,3mm phủ mặt trên |
| Công dụng | Ốp cạnh của tấm ốp gỗ nhựa ASA |
Tính năng nổi bật của phụ kiện nẹp V gỗ nhựa 2 lớp phủ ASA V35X45 vàng nâu
Nẹp V gỗ nhựa ASA màu vàng nâu V35X45 ngày càng phổ biến trong nhiều hạng mục trang trí ngoại thất đi kèm với các dòng tấm ốp ASA biên dạng phẳng, lam sóng gỗ nhựa ASA bởi các tính năng sau:
- Màu sắc Deepwood vàng nâu mang tính thẩm mỹ cao và đồng bộ với các loại tấm ốp ASA, góp phần đem đến sự hài hòa, nâng tầm vẻ đẹp cho công trình ngoại thất.
- Kích thước chuẩn 35 x 45 x 3000mm và trọng lượng 1,2kg/thanh phù hợp với đa dạng nhu cầu sử dụng, dễ dàng thi công và lắp đặt.
- Quy cách đóng gói 40 thanh/hộp đảm bảo cung cấp đủ lượng vật liệu cho các dự án lớn, đồng thời tối ưu hóa vận chuyển, dễ dàng tính toán vật tư sử dụng.
- Chính sách bảo hành 3 năm giúp Khách hàng hoàn toàn yên tâm về chất lượng dài lâu của sản phẩm.

Nẹp V ASA Kosmos V35X45 vàng nâu có an toàn cho người dùng không?
Nẹp V ASA Kosmos V35X45 vàng nâu an toàn cho người dùng, không phát hiện Formaldehyde theo phiếu kết quả thử nghiệm từ QUATEST 3 phương pháp thử BS EN ISO 12460-5:2015.
Nếu Quý khách đang có nhu cầu sử dụng vật liệu gỗ nhựa cho công trình của mình thì hãy liên hệ ngay đến Kosmos qua số 0932 067 388 để được hỗ trợ nhanh chóng nhé.





