V35X45 Oak
- Mô tả sản phẩm
Phụ kiện nẹp V gỗ nhựa ASA V35X45 Oak (vàng nhạt)
Phụ kiện nẹp V gỗ nhựa ASA V35X45 Oak (vàng nhạt) sở hữu thiết kế tinh tế, công nghệ phủ ASA hiện đại và độ bền vượt trội, là giải pháp hiệu quả cho mọi công trình sử dụng tấm ốp gỗ nhựa ASA.

Thông số kỹ thuật của nẹp V gỗ nhựa 2 lớp ASA V35X45 Oak
Dưới đây là các thông số kỹ thuật cơ bản của sản phẩm, giúp người dùng dễ dàng tính toán vật tư cần sử dụng:
| Loại sản phẩm | Nẹp V phủ ASA |
| Mã sản phẩm | V35X45 |
| Màu sắc | Oak (vàng nhạt) |
| Kích thước | 35 x 45 x 3000mm |
| Trọng lượng | 1,2kg/thanh |
| Đóng gói | 40 thanh/hộp |
| Lớp phủ ASA | Dày 0,3mm phủ mặt trên |
| Công dụng | Ốp cạnh của tấm ốp gỗ nhựa ASA |
Thành phần cấu tạo của nẹp V gỗ nhựa 2 lớp phủ ASA V35X45 vàng nhạt
Nẹp V gỗ nhựa 2 lớp phủ ASA V35X45 vàng nhạt có cấu tạo gồm:
- Lõi gỗ nhựa WPC (60% nhựa PVC, 20% bột gỗ, 10% chất phụ gia) giúp sản phẩm có trọng lượng nhẹ, độ bền cao.
- Lớp phủ ASA (Acrylonitrile Styrene Acrylate) chiếm tỉ lệ 10% tăng cường khả năng chống tia UV, chống chịu thời tiết, chống nước và hạn chế mối mọt hiệu quả.

Cấu tạo của nẹp V gỗ nhựa 2 lớp phủ ASA V35X45 vàng nhạt
Lợi ích khi sử dụng nẹp V gỗ nhựa ngoài trời phủ ASA màu vàng nhạt mã V35X45
Sử dụng phụ kiện nẹp V ASA màu vàng nhạt mã V35X45 của Kosmos trong hoàn thiện cạnh tấm ốp gỗ nhựa không chỉ giúp tăng tính thẩm mỹ nhờ đồng màu hài hòa với tấm ốp mà còn bảo vệ cạnh tấm ốp khỏi va đập, ẩm mốc và hư hại do thời tiết.
Với tỷ lệ giãn nở thấp chỉ 0,1%, nẹp V gỗ nhựa ASA V35X45 Oak Kosmos duy trì kết cấu bền vững dưới điều kiện nhiệt độ và độ ẩm, hạn chế cong vênh hoặc biến dạng sau thời gian dài sử dụng. Thêm vào đó, sản phẩm có độ bền màu cao, chỉ giảm khoảng 10% sau 5 năm, giúp giữ màu sắc vàng nhạt tự nhiên, nhẹ nhàng và sang trọng phù hợp mọi phong cách thiết kế.
Nhìn chung, nẹp V gỗ nhựa ngoài trời phủ ASA màu vàng nhạt mã V35X45 là giải pháp lý tưởng để hoàn thiện và bảo vệ các góc cạnh, mang lại vẻ đẹp bền vững, ít tốn công bảo dưỡng cho không gian ngoại thất





