V40X60X3M/2.2M Copper Brown
- Mô tả sản phẩm
Nẹp V gỗ nhựa ngoài trời Kosmos V40X60 Copper Brown
Nẹp V gỗ nhựa ngoài trời Kosmos màu Copper Brown mã V40X60 là phụ kiện không thể thiếu, được thiết kế chuyên biệt để hoàn thiện và bảo vệ các góc cạnh cho công trình sàn gỗ và tấm ốp ngoài trời, mang lại một tổng thể liền mạch và sang trọng.

Cấu tạo và thông số kỹ thuật của nẹp V gỗ nhựa Kosmos V40X60 Copper Brown
Phụ kiện được tạo nên từ 3 thành phần cấu tạo chính gồm 60% bột gỗ đạt độ mịn 60 mesh, 30% nhựa HDPE tỷ trọng 0,93 – 0,97g/cm³ và 10% các chất phụ gia đặc biệt.

Dưới đây là bảng thông số kỹ thuật chi tiết của phụ kiện mà bạn đọc có thể tham khảo:
| Loại sản phẩm | Phụ kiện nẹp V gỗ nhựa |
| Thương hiệu | Kosmos |
| Màu sắc | Copper Brown (nâu đỏ) |
| Kích thước | 40 x 60 x 3000mm |
| Dung sai | ±5mm |
| Trọng lượng | 2,6kg/thanh |
| Đóng gói | 10thanh/hộp |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Đặc điểm nổi bật của phụ kiện nẹp V V40X60 Copper Brown
Bên cạnh các đặc tính từ vật liệu gỗ nhựa như khả năng hạn chế thời tiết, chống nước, chống mối mọt,… phụ kiện nẹp V V40X60 Copper Brown còn gây ấn tượng với người dùng bởi:
- Độ bền màu ấn tượng: Sản phẩm thể hiện độ ổn định màu sắc tuyệt vời. Màu sắc chỉ giảm khoảng 10% trong 3 tháng đầu tiên do đặc tính vật liệu, sau đó sẽ đi vào ổn định.
- Tuổi thọ cao lên đến 10 năm: Phụ kiện được sản xuất có vòng đời sử dụng lâu dài, giúp người dùng tiết kiệm chi phí thay thế và sửa chữa. Chính sách bảo hành 1 năm từ Kosmos là lời cam kết cho chất lượng.
- Màu nâu đỏ hiện đại: Điểm khác biệt lớn nhất của nẹp V gỗ nhựa V40X60 Copper Brown so với các sản phẩm cùng loại là màu nâu đỏ hiện đại đồng bộ hoàn hảo với các dòng sàn và tấm ốp gỗ nhựa của Kosmos.

Nên mua tấm ốp, sàn và phụ kiện nẹp V gỗ nhựa V40X60 màu nâu đỏ ở đâu?
Kosmos Việt Nam là tổng kho phân phối vật liệu uy tín cho các sản phẩm tấm ốp, sàn và phụ kiện nẹp V gỗ nhựa V40X60 màu nâu đỏ. Quý khách có thể chọn mua vật liệu gỗ nhựa tại các đại lý trực thuộc Kosmos để đảm bảo chất lượng và chính sách bảo hành minh bạch. Hãy liên hệ đến Kosmos qua số 0932 067 388 để nhận thông tin đại lý gần nhất.




