OP148X3M/2.2M Coffee
- Mô tả
Tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời vân gỗ 2D OP148X3M/2.2M Coffee
Tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời OP148X3M/2.2M Coffee không chỉ sở hữu vẻ đẹp với bề mặt vân gỗ 2D mà còn có khả năng chống chịu thời tiết tốt, mang lại sự sang trọng và bền vững cho mọi không gian ngoại thất.

Tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời vân gỗ 2D OP148X3M/2.2M Coffee là gì?
Tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời vân gỗ 2D OP148X3M/2.2M Coffee là dòng tấm ốp gỗ nhựa biên dạng phẳng thương hiệu Kosmos được cấu tạo từ 60% bột gỗ, 30% nhựa HDPE và 10% chất phụ gia chuyên dùng trang trí các không gian ngoài trời.

Thông số kỹ thuật tấm gỗ nhựa biên dạng phẳng OP148X3M/2.2M Coffee
Tấm ốp gỗ nhựa biên dạng phẳng OP148X3M/2.2M màu Coffee gây ấn tượng với người dùng bởi khả năng chống chịu thời tiết tốt, hạn chế cong vênh, chống mối mọt với tuổi thọ 10 năm và những thông số kỹ thuật nổi bật sau:
| Loại sản phẩm | Tấm ốp gỗ nhựa biên dạng phẳng |
| Mẫu mã | Vân gỗ 2D màu Coffee |
| Kích thước | 148 x 21mm (±5mm) |
| Kích thước hiệu dụng | 130 x 21mm (±5mm) |
| Chiều dài | 2200mm, 3000mm |
| Quy cách hiệu dụng | 0,286m²/thanh (2,2m) 0,39m²/thanh (3m) |
| Trọng lượng 2.2m | 3,5kg/thanh, ~12,24kg/m² |
| Trọng lượng 3m | 5kg/thanh, ~12,82kg/m² |
| Đóng gói | 6thanh/hộp |
| Bảo hành | 3 năm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Ứng dụng tấm ốp gỗ nhựa Kosmos OP148X3M/2.2M màu nâu cà phê
Sản phẩm được ứng dụng trong nhiều hạng mục trang trí ngoại thất như: Ốp tường mặt tiền các công trình từ nhà ở dân dụng đến công trình thương mại. Ốp trần mái hiên, ban công mang lại hiệu quả chống nóng và tính thẩm mỹ cao với tông màu nâu cà phê sang trọng.

Sản phẩm còn được ứng dụng cho ốp cổng, bảng hiệu và các công trình trang trí ngoại thất khác nhờ tính linh hoạt và dễ thi công với hệ thống hèm khóa hiện đại.
Quá trình thi công tấm gỗ nhựa OP148X3M/2.2M ốp cổng gồm bao nhiêu bước?
Quá trình thi công tấm ốp gỗ nhựa OP148X3M/2.2M để ốp cổng bao gồm 6 bước sau:
- Bước 1: Chuẩn bị vật tư và dụng cụ thi công ốp cổng cho gỗ nhựa 1 lớp OP148
- Bước 2: Lắp đặt viền cổng
- Bước 3: Lắp đặt khung xương cổng
- Bước 4: Dựng khung xương vào cổng
- Bước 5: Lắp đặt tấm ốp gỗ nhựa lên khung xương cổng (Mặt trước cổng)
- Bước 6: Lắp đặt tấm ốp gỗ nhựa lên khung xương cổng (Mặt sau của cổng).
Hãy liên hệ với Kosmos qua số 0932 067 388 nếu Quý khách muốn biết thêm chi tiết về tấm ốp gỗ nhựa Kosmos OP148X3M/2.2M màu nâu cà phê nhé.





