OP142X3M Copper Brown
- Mô tả
Thanh đa năng gỗ nhựa 1 lớp Kosmos OP142X3M Copper Brown
Thanh đa năng gỗ nhựa 1 lớp mã OP142X3M màu Copper Brown thương hiệu Kosmos là một trong các dòng tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời được ưa chuộng với khả năng chống chịu thời tiết tốt, độ bền lâu dài lên đến 10 năm.

Cấu tạo đặc biệt của thanh đa năng OP142X3M Copper Brown
Sản phẩm được kết hợp giữa tính thẩm mỹ của gỗ và độ bền cao, chống chịu va đập tốt của nhựa với tỷ lệ thành phần tối ưu gồm: 60% bột gỗ, 30% nhựa HDPE và 10% các chất phụ gia.

Thông số kỹ thuật cơ bản của thanh đa năng gỗ nhựa OP142X3M Copper Brown
Sản phẩm có kích thước 142 x 10 x 3000mm với quy cách 0,426m²/thanh, được thiết kế để tối ưu hóa quá trình lắp đặt. Dưới đây là các thông số kỹ thuật chi tiết của sản phẩm:
| Loại sản phẩm | Thanh đa năng gỗ nhựa |
| Mẫu mã | Vân gỗ – Vân sọc |
| Màu sắc | Copper Brown (nâu đỏ) |
| Kích thước | 142 x 10 x 3000mm |
| Quy cách | 0,426m²/thanh |
| Trọng lượng | 5,3kg/thanh, ~13,14kg/m² |
| Đóng gói | 10thanh/hộp |
| Dung sai | ±5mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Màu Sắc Copper Brown – Điểm nhấn thẩm mỹ cho vật liệu
Màu Copper Brown độc đáo của sản phẩm là điểm nhấn khác biệt giúp tạo nên phong cách riêng cho mọi không gian. Sắc nâu đỏ không chỉ tạo nên vẻ đẹp tự nhiên mà còn dễ dàng kết hợp với các tông màu khác, từ hiện đại đến cổ điển.

Thanh đa năng gỗ nhựa 1 lớp Kosmos OP142X3M Copper Brown chỉ giảm 10% màu sắc trong 3 tháng đầu tiên, sau đó ổn định màu, đảm bảo thẩm mỹ cho mọi không gian ngoài trời.

Các màu sắc khác của tấm ốp đa năng Kosmos OP142X3M?
Thanh đa năng gỗ nhựa ngoài trời 1 lớp Kosmos có nhiều lựa chọn màu sắc để phù hợp với các phong cách thiết kế khác nhau. Ngoài Copper Brown (nâu đỏ), Quý khách có thể tìm thấy các màu phổ biến khác như:





