LAM160X80 Coffee
- Mô tả
Thanh lam gỗ nhựa Kosmos ngoài trời LAM160X80 Coffee trơn nhám
Thanh lam gỗ nhựa Kosmos LAM160X80 Coffee là dòng vật liệu trang trí ngoài trời dạng thanh trụ rỗng ruột. Sản phẩm sở hữu tông màu cà phê trầm ấm cùng bề mặt trơn nhám tinh tế, mang lại vẻ đẹp mộc mạc của gỗ mà còn khắc phục hoàn toàn những nhược điểm của vật liệu truyền thống.

Cấu tạo và thông tin kỹ thuật của thanh lam gỗ nhựa Kosmos mã LAM160X80 Coffee
Được sản xuất bằng công nghệ ép đùn tiên tiến, thanh lam gỗ nhựa Kosmos là sự kết hợp hoàn hảo giữa 60% bột gỗ, 30% nhựa HDPE cùng 10% chất phụ gia.
| Thông số | Giá trị |
| Mã sản phẩm | LAM160X80 |
| Kích thước | 160 x 80 x 3000mm |
| Màu sắc | Coffee (Nâu cà phê) |
| Trọng lượng | 18kg/thanh |
| Đóng gói | 1thanh/hộp |
| Dung sai | ±5mm |
| Bảo hành | 1 năm |
Ứng dụng của thanh lam gỗ nhựa ngoài trời LAM160X80 Coffee là gì?
Với kích thước lớn (160x80mm), sản phẩm này phù hợp cho các hạng mục đòi hỏi tính thẩm mỹ cao trang trí ngoài trời:
- Làm giàn hoa (Pergola): Tạo không gian thư giãn lý tưởng trong sân vườn hoặc sân thượng.
- Hệ lam chắn nắng: Lắp đặt tại ban công hoặc mặt tiền tòa nhà để điều tiết ánh sáng.
- Hàng rào trang trí: Mang lại vẻ ngoài hiện đại và kín đáo cho biệt thự, resort.
- Trang trí biển hiệu, cổng chào: Tạo điểm nhấn ấn tượng cho các công trình thương mại.

Tại sao nên sử dụng thanh lam gỗ nhựa LAM160X80 màu nâu cà phê?
Thanh lam gỗ nhựa ngoài trời LAM160X80 màu nâu cà phê ngày càng phổ biến trong nhiều hạng mục trang trí ngoại thất bởi:
- Hạn chế tác động của thời tiết, thi công nhanh chóng
- Mang đến cảm giác ấm áp, gần gũi của gỗ thật
- Khắc phục nhược điểm dễ bị ẩm mốc, mối mọt của gỗ tự nhiên.
Nơi nào bán thanh lam gỗ nhựa LAM160X80 Coffee trơn nhám uy tín?
Để đảm bảo mua thanh lam gỗ nhựa Kosmos mã LAM160X80 Coffee chất lượng đúng chính sách bảo hành 1 năm, bạn nên tìm đến các Đại lý Kosmos. Để nhận thông tin Đại lý gần nhất, Quý khách có thể liên hệ đến Kosmos qua số 0932 067 388 để được hỗ trợ nhanh chóng.






