LAM60X40 Dark Grey
- Mô tả sản phẩm
Thanh lam gỗ nhựa 1 lớp Kosmos mã LAM60X40 Dark Grey (xám ghi đậm)
Thanh lam gỗ nhựa Kosmos LAM60X40 Dark Grey là dòng vật liệu trang trí ngoại thất cao cấp, mang tông màu xám ghi đậm (Dark Grey). Với quy cách nhỏ gọn và sắc sảo, sản phẩm này là lựa chọn tối ưu để tạo nên những điểm nhấn kiến trúc mạnh mẽ, hiện đại cho không gian ngoại thất.
Thanh lam gỗ nhựa LAM60X40 Dark Grey có đặc điểm kỹ thuật gì?
Sản phẩm được thiết kế với các thông số chuẩn, phù hợp cho việc lắp đặt ngoài trời:
| Thông số | Giá trị |
| Mã sản phẩm | LAM60X40 |
| Kích thước | 60 x 40 x 3000mm |
| Mẫu mã | Trơn nhám |
| Màu sắc | Dark Grey (xám ghi đậm) |
| Trọng lượng | 4kg/thanh |
| Đóng gói | 4thanh/hộp |
| Dung sai | ±5mm |
| Bảo hành | 1 năm |

Lam hộp gỗ nhựa Kosmos Dark Grey LAM60X40 có ưu điểm gì?
Sở dĩ lam hộp gỗ nhựa Kosmos Dark Grey LAM60X40 ngày càng phổ biến trong nhiều hạng mục trang trí ngoài trời làm lam chắn nắng, hàng rào, lan can, giàn hoa Pergola là bởi vì:
- Tông màu xám ghi đậm (Dark Grey) mang tính thẩm mỹ cao. Màu Dark Grey giúp che đi bụi bẩn và các vết bẩn từ nước mưa tốt hơn so với các tông màu sáng, giữ cho công trình luôn trông như mới.
- Hạn chế tác động của thời tiết, không bị mối mọt, chịu được sự tác động từ các yếu tố nắng mưa.
- Quy cách 60x40mm giúp thanh lam nhẹ hơn, giảm tải trọng cho hệ khung xương nhưng vẫn đảm bảo độ cứng cáp khi được gia cố lõi sắt.

Thanh lam LAM60X40 xám ghi đậm phù hợp với phong cách trang trí nào?
Thanh lam gỗ nhựa ngoài trời Kosmos mã LAM60X40 màu xám ghi đậm phù hợp cho các thiết kế mang hơi hướng hiện đại:
- Phong cách Minimalist (Tối giản): Sự đơn giản của sắc xám kết hợp với đường nét thẳng tắp của thanh lam tạo nên một không gian gọn gàng nhưng đầy tinh tế.
- Phong cách Industrial (Công nghiệp): Màu Dark Grey rất phù hợp khi kết hợp cùng khung sắt đen, gạch trần hoặc đá tự nhiên.
- Phong cách Modern Luxury (Sang trọng hiện đại): Khi dùng làm lam chắn nắng cho mặt tiền biệt thự hoặc nhà phố có kính lớn, màu xám ghi tạo nên vẻ ngoài cực kỳ quyền lực và kín đáo.
Với sự kết hợp hoàn hảo giữa độ bền lên đến 10 năm và tông màu Dark Grey thời thượng, thanh lam gỗ nhựa Kosmos LAM60X40 chính là giải pháp tối ưu để nâng tầm đẳng cấp cho mọi công trình ngoại thất.






