OP148X3M/2.2M Light Wood
- Mô tả
Tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời Kosmos OP148X3M/2.2M Light Wood vân gỗ
Tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời Kosmos OP148X3M/2.2M Light Wood vân gỗ là giải pháp hoàn hảo cho trang trí ngoại thất như ốp tường và ốp trần cho mặt tiền (mặt dựng), mái hiên, ban công ngoài trời.

Cấu tạo của tấm gỗ nhựa Kosmos OP148X3M/2.2M Light Wood
Tấm ốp gỗ nhựa Kosmos OP148X3M/2.2M Light Wood được cấu tạo từ sự kết hợp tối ưu giữa bột gỗ tự nhiên và nhựa HDPE. Cụ thể, sản phẩm này chứa 60% bột gỗ, 30% nhựa HDPE và 10% các chất phụ gia, giúp tăng cường khả năng kết nối và tạo màu sắc đẹp mắt.

Đặc tính nổi bật của vật liệu gỗ nhựa biên dạng phẳng mã OP148X3M/2.2M Light Wood
Dưới đây là 3 ưu điểm nổi bật của sản phẩm:

- Độ bền cao, khả năng chịu lực tốt: Vật liệu gỗ nhựa Kosmos thể hiện khả năng chịu lực uốn tối đa lên đến 29,7 MPa trước khi bị gãy hoặc hỏng, được kiểm định theo tiêu chuẩn ISO 178:2010. Đồng thời, sản phẩm có khả năng chịu lực kéo tối đa 13,0 MPa trước khi đứt, theo tiêu chuẩn ASTM D638 – 14. Những chỉ số này chứng minh độ bền của vật liệu, đảm bảo khả năng chống chịu va đập tốt.
- Khả năng chống chịu thời tiết tốt: Với thành phần cấu tạo đặc biệt, tấm gỗ nhựa Kosmos OP148X3M/2.2M Light Wood có khả năng chống nước, chống mối mọt hạn chế tác động của thời tiết bên ngoài. Điều này giúp sản phẩm duy trì vẻ đẹp và độ bền cao trong suốt thời gian dài, ngay cả khi tiếp xúc trực tiếp với nắng, mưa và độ ẩm cao với tỷ lệ giãn nở của sản phẩm chỉ từ 5 – 10%.
- Tính thẩm mỹ cao: Màu Light Wood (gỗ vàng cam) của tấm ốp mang lại cảm giác ấm áp và tự nhiên, tạo điểm nhấn độc đáo cho không gian ngoại thất. Sản phẩm chỉ giảm 10 – 15% màu sắc sau 3 tháng đầu tiên sử dụng, sau đó sẽ ổn định, đảm bảo vẻ đẹp lâu dài cho công trình.

Bảng thông tin kỹ thuật của vật liệu
Tấm ốp gỗ nhựa Kosmos OP148X3M/2.2M Light Wood được thiết kế với các thông số kỹ thuật tiêu chuẩn, phù hợp cho nhiều ứng dụng khác nhau trong trang trí ngoại thất. Dưới đây là bảng thông tin kỹ thuật của sản phẩm:
| Loại sản phẩm | Tấm ốp gỗ nhựa biên dạng phẳng |
| Mẫu mã | Vân gỗ 2D màu Light Wood |
| Kích thước | 148 x 21mm (±5mm) |
| Kích thước hiệu dụng | 130 x 21mm (±5mm) |
| Chiều dài | 2200mm, 3000mm |
| Quy cách hiệu dụng | 0,286m²/thanh (2,2m) 0,39m²/thanh (3m) |
| Trọng lượng 2.2m | 3,5kg/thanh, ~12,24kg/m² |
| Trọng lượng 3m | 5kg/thanh, ~12,82kg/m² |
| Đóng gói | 6thanh/hộp |
| Bảo hành | 1 năm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Nên mua tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời OP148X3M/2.2M gỗ vàng cam ở đâu?
Tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời OP148X3M/2.2M gỗ vàng cam là sản phẩm được phân phối bởi tổng kho Kosmos. Để mua sản phẩm này, Quý khách có thể tìm đến các cửa hàng vật liệu, các đơn vị đại lý của Kosmos. Nếu Quý khách đang có nhu cầu tìm hiểu về gỗ nhựa ngoài trời hoặc cần hỗ trợ có thể liên hệ đến Kosmos qua số để nhận thông tin đại lý gần nhất.





