3DOP148X3M Copper Brown
- Mô tả
Tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời 1 lớp vân gỗ 3D 3DOP148X3M Copper Brown
Tấm ốp gỗ nhựa ngoài trời 1 lớp vân gỗ 3D 3DOP148X3M Copper Brown là sản phẩm tấm ốp tường, ốp trần cao cấp dành cho các công trình ngoại thất. Sản phẩm này có nhiều ưu điểm như chống mối mọt, chống ẩm mốc, chịu được thời tiết khắc nghiệt, tuổi thọ cao lên đến 10 năm.

Thông số kỹ thuật của tấm ốp gỗ nhựa vân gỗ 3D 3DOP148X3M Copper Brown
Tấm ốp gỗ nhựa 3DOP148X3M màu Copper Brown sở hữu kích thước tiêu chuẩn 148 x 21mm (±5mm) với chiều dài 3000mm, tạo nên diện tích hiệu dụng 0,39m²/thanh phù hợp cho việc thi công quy mô lớn. Dưới đây là bảng thông số kỹ thuật cơ bản của sản phẩm:
| Loại sản phẩm | Tấm ốp gỗ nhựa biên dạng phẳng |
| Mẫu mã | Vân gỗ 3D |
| Màu sắc | Copper Brown (nâu đỏ) |
| Kích thước | 148 x 21 x 3000mm (±5mm) |
| Kích thước hiệu dụng | 130 x 21 x 3000mm (±5mm) |
| Quy cách hiệu dụng | 0,39m²/thanh |
| Trọng lượng | 5,3kg/thanh, ~13,59kg/m² |
| Đóng gói | 6thanh/hộp |
| Xuất xứ | Trung Quốc |

Vì sao tấm ốp gỗ nhựa 1 lớp Kosmos 3DOP148X3M màu nâu đỏ được ưa chuộng?
Vật liệu này được nhiều Khách hàng lựa chọn trang trí ngoại thất bởi 3 đặc điểm nổi bật sau:

- Màu sắc Copper Brown và vân gỗ 3D tạo điểm nhấn thẩm mỹ: Màu Copper Brown (nâu đỏ) của tấm ốp 3DOP148X3M là một trong những đặc điểm nổi bật nhất, tạo nên sự khác biệt rõ rệt so với các sản phẩm cùng loại trên thị trường. Gam màu nâu đỏ đặc trưng kết hợp với bề mặt vân gỗ 3D tạo nên hiệu ứng thị giác sống động, mang lại vẻ đẹp tự nhiên và sang trọng cho không gian kiến trúc.
- Khả năng chống nước hiệu quả: Theo tiêu chuẩn ASTM D570-98 (2018), sau 24 giờ ngâm trong nước, gỗ nhựa Kosmos chỉ hấp thụ khoảng 1,16% nước so với trọng lượng ban đầu. Độ trương nở theo chiều dày của sản phẩm sau bài kiểm tra với nước theo tiêu chuẩn ISO 24336:2005 chỉ đạt 0,1% giúp sản phẩm duy trì kích thước ổn định trong môi trường ẩm ướt, ngăn ngừa hiện tượng cong vênh, ẩm mốc.
- Ổn định màu sắc và hạn chế tác động của thời tiết: Sản phẩm được sản xuất với tỷ lệ thành phần cấu tạo đặc biệt 60% bột gỗ, 30% nhựa HDPE và 10% chất phụ gia đảm bảo khả năng chống chịu thời tiết tốt, tuổi thọ lên đến 10 năm. Đặc biệt, vật liệu chỉ giảm 10% màu sắc trong 3 tháng đầu tiên, sau đó ổn định màu. Quá trình này là hoàn toàn tự nhiên không phải lỗi sản phẩm và sẽ giúp tấm ốp đạt được độ bền màu tối ưu trong điều kiện sử dụng ngoài trời.

Tấm ốp gỗ nhựa vân gỗ 3D 3DOP148X3M Copper Brown có được bảo hành không?
Tấm ốp gỗ nhựa Kosmos vân gỗ 3D 3DOP148X3M Copper Brown được bảo hành 3 năm. Để biết chính xác về điều kiện bảo hành sản phẩm, Quý khách có thể liên hệ đến Kosmos qua số 0932 067 388 để được hỗ trợ nhanh chóng nhé.





